Đầu cảm biến dòng IV-Keyence giá tốt trên thị trường | IV-G500MA
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Mã hàng: IV-G500MA
Tên: Đầu cảm biến loại đơn sắc
Nhà sản xuất: KEYENCE
Khoảng cách tham chiếu: 20 đến 500 mm
Đèn báo: 2 (chi tiết hiển thị tương tự nhau dành cho cả hai đèn báo)
Cảm biến ảnh: CMOS đơn sắc 1/3 inch
Số lượng pixel: 752 (H) × 480 (V)
Điều chỉnh lấy nét: Tự động
Thời gian tiếp xúc: 1/10 đến 1/50000
Đèn chiếu sang: Đèn LED màu trắng
Phương pháp chiếu sang: Có thể chuyển đổi giữa chiếu sáng xung và chiếu sáng DC
Chỉ số chống chịu thời tiết cho vỏ bọc: IP67
Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 đến +50°C (Không đóng băng)
Độ ẩm môi trường xung quanh: 35 đến 85% RH (Không ngưng tụ)
Chống chịu rung: 10 đến 55 Hz; biên độ kép 1,5 mm; 2 tiếng cho mỗi hướng X, Y và Z